Ingia Jisajili Bure
blog » VIDUO

Michuano ya Soka ya Euro: Mshindi, Vikundi, Cheo na Matokeo

Michuano ya Soka ya Euro: Mshindi, Vikundi, Cheo na Matokeo

Kila kitu kwa Euro 2021 ! Mechi kamili na viwanja, viwango vya kikundi, tabia mbaya, dau na utabiri wa Mashindano ya Soka ya Uropa.

Euro 2020: Mwisho

tarehe Mkutano / TV / Uwanja hali
11.07,
22: 00
ITALY - Uingereza
BNT, NOVA
Wembley, London
1: 1
3:2 d.

Nani atashinda Mashindano ya Soka ya Uropa?

Kabla ya fainali, anayependa kushinda Kombe la Uropa ni England. Hapa kuna uwezekano wa bet365 kwa bingwa wa EP 2020:

  • Uingereza - 1.80
  • Italia - 2.00

Semifinals

tarehe Mkutano / TV / Uwanja hali
06.07,
22: 00
Italia - Hispania
Wembley, London
1: 1
4:2 d.
07.07,
22: 00
Uingereza - Denmark
Wembley, London
1: 1
1 :0 sifu.

Tabia mbaya na dau kwa Euro 2021

Watengenezaji bora wa vitabu mtandaoni ambao hutoa tabia mbaya, beti na bonasi nzuri kwa Mashindano ya Soka ya Uropa ni:

  • BET365
  • BWIN

Quarterfinals

tarehe Mkutano / TV / Uwanja hali
02.07,
19: 00
Uswizi - Uhispania
St Petersburg
1: 1
1:3 d.
02.07,
22: 00
Ubelgiji - Italia
Allianz, Munich
1: 2
03.07,
19: 00
Jamhuri ya Czech - Olimpiki Denmark
, Baku
1: 2
03.07,
22: 00
Ukraine - Uingereza
Olimpico, Roma
0: 4

Raundi ya 16

tarehe Mkutano / TV / Uwanja hali
26.06,
19: 00
Wales - Denmark
Johan Cruyff, Amsterdam
0: 4
26.06,
22: 00
Italia - Austria
Wembley, London
0: 0
2 :1 sifu.
27.06,
19: 00
Uholanzi - Jamhuri ya Czech
Ferenc Puskas, Budapest
0: 2
27.06,
22: 00
Ubelgiji - Ureno
La Cartuja, Seville
1: 0
28.06,
19: 00
Kroatia - Uhispania
Parken, Copenhagen
3: 3
0 :2 sifu.
28.06,
22: 00
Ufaransa - Uswizi
Kitaifa, Bucharest
3: 3
4:5 d.
29.06,
19: 00
Uingereza - Ujerumani
Wembley, London
2: 0
29.06,
22: 00
Uswidi - Ukraine
Hampden, Glasgow
1: 1
0 :1 sifu.

Kikundi A

# timu P Р З MJI. T
1 Italia 3 0 0 7 9
2 Wales 1 1 1 1 4
3 Switzerland 1 1 1 -1 4
4 Uturuki 0 0 3 -7 0
tarehe Mechi / TV / Uwanja hali
11.06,
22: 00
Uturuki - Italia
Olimpico, Roma
0: 3
12.06,
16: 00
Wales - Uswizi
Olimpiki, Baku
1: 1
16.06,
19: 00
Uturuki - Olimpiki Wales
, Baku
0: 2
16.06,
22: 00
Italia - Uswizi
Olimpico, Roma
3: 0
20.06,
19: 00
Uswizi - Uturuki
Olimpiki, Baku
3: 1
20.06,
19: 00
Italia - Wales
Olimpico, Roma
1: 0

Kikundi B

 

# timu P Р З MJI. T
1 Ubelgiji 3 0 0 6 9
2 Denmark 1 0 2 1 3
3 Finland 1 0 2 -2 3
4 Russia 1 0 2 -5 3

tarehe Mechi / TV / Uwanja hali
12.06,
19: 00
Denmark - Finland
Parken, Copenhagen
0: 1
12.06,
22: 00
Ubelgiji - Urusi
Krestovsky, St Petersburg
3: 0
16.06,
16: 00
Ufini - Urusi
Krestovsky, St Petersburg
0: 1
17.06,
19: 00
Denmark - Ubelgiji
Parken, Copenhagen
1: 2
21.06,
22: 00
Urusi - Denmark
Parken, Copenhagen
1: 4
21.06,
22: 00
Ufini - Ubelgiji
Krestovsky, St Petersburg
0: 2

Kikundi C

# timu P Р З MJI. T
1 Uholanzi 3 0 0 6 9
2 Austria 2 0 1 1 6
3 Ukraine 1 0 2 -1 3
4 Makedonia 0 0 3 -6 0
tarehe Mechi / TV / Uwanja hali
13.06,
19: 00
Austria - Makedonia
Kitaifa, Bucharest
3: 1
13.06,
22: 00
Uholanzi - Ukraine
Johan Cruyff, Amsterdam
3: 2
17.06,
16: 00
Ukraine - Makedonia
Kitaifa, Bucharest
2: 1
17.06,
22: 00
Uholanzi - Austria
Johan Cruyff, Amsterdam
2: 0
21.06,
19: 00
Ukraine - Austria
Kitaifa, Bucharest
0: 1
21.06,
19: 00
Makedonia - Uholanzi
Johan Cruyff, Amsterdam
0: 3

Kikundi D

# timu P Р З MJI. T
1 Uingereza 2 1 0 2 7
2 Croatia 1 1 1 1 4
3 Jamhuri ya Czech 1 1 1 1 4
4 Scotland 0 1 2 -4 1
tarehe Mechi / TV / Uwanja hali
13.06,
16: 00
England - Kroatia
Wembley, London
1: 0
14.06,
16: 00
Scotland - Jamhuri ya Czech
Hampden, Glasgow
0: 2
18.06,
19: 00
Kroatia - Jamhuri ya Czech
Hampden, Glasgow
1: 1
18.06,
22: 00
Uingereza - Scotland
Wembley, London
0: 0
22.06,
22: 00
Jamhuri ya Czech - England
Wembley, London
0: 1
22.06,
22: 00
Kroatia - Scotland
Hampden, Glasgow
3: 1

Kikundi E

 

# timu P Р З MJI. T
1 Sweden 2 1 0 2 7
2 Hispania 1 2 0 5 5
3 Slovakia 1 0 2 -5 3
4 Poland 0 1 2 -2 1

tarehe Mechi / TV / Uwanja hali
14.06,
19: 00
Poland - Slovakia
Aviva, Dublin
1: 2
14.06,
21: 00
Uhispania - Uswidi
La Cartuja, Seville
0: 0
18.06,
16: 00
Uswidi - Slovakia
St Petersburg
1: 0
19.06,
22: 00
Uhispania - Poland
La Cartouche, Seville
1: 1
23.06,
19: 00
Uswidi - Poland
Aviva, Dublin
3: 2
23.06,
19: 00
Slovakia - Uhispania
La Cartuja, Seville
0: 5

Kikundi F

# timu P Р З MJI. T
1 Ufaransa 1 2 0 1 5
2 germany 1 1 1 1 4
3 Ureno 1 1 1 1 4
4 Hungary 0 2 1 -3 2
tarehe Mechi / TV / Uwanja hali
15.06,
19: 00
Hungary - Ureno
Puskas, Budapest
0: 3
15.06,
22: 00
Ufaransa - Ujerumani
Allianz, Munich
1: 0
19.06,
16: 00
Hungary - Ufaransa
Puskas, Budapest
1: 1
19.06,
19: 00
Ureno - Ujerumani
Allianz, Munich
2: 4
23.06,
22: 00
Ureno - Ufaransa
Puskas, Budapest
2: 2
23.06,
22: 00
Ujerumani - Hungary
Allianz, Munich
2: 2
  • Wawili wa kwanza kutoka kila kundi watafuzu kwa fainali za 1/8. Pamoja na 4 bora ya kumaliza nafasi ya 3. Kwa idadi sawa ya alama, mechi kati ya timu zinazohusika zinaangaliwa.

Nafasi ya timu katika nafasi ya 3

Group timu P Р З CITY T
F Ureno 1 1 1 +1 4
D Jamhuri ya Czech 1 1 1 +1 4
A Switzerland 1 1 1 -1 4
C Ukraine 1 0 2 -1 3
B Finland 1 0 2 -2 3
E Slovakia 1 0 2 -5 3

Tovuti rasmi ya UEFA EURO 2020 na programu, matokeo, sheria na habari kwa timu TAZAMA HAPA .

 

Mashindano ya Soka ya Uropa yatachezwa lini?

Kwa sababu ya janga la coronavirus, Euro 2020 iliahirishwa na mwaka mmoja na itaanza Juni 11, 2021.

Mashindano haya yataisha Julai 11, 2021. Wakati tutagundua ni taifa gani litakuwa bingwa mpya wa mpira wa miguu Ulaya.

Mpango wa EURO 2021:

  • Awamu ya kikundi: Juni 11-23, 2021
  • Raundi ya 16: Juni 26-29, 2021
  • Fainali ya robo: Julai 2-3, 2021
  • Nusu fainali: Julai 6-7, 2021
  • Mwisho: Julai 11, 2021

Itachezwa wapi? Viwanja na wenyeji

Wakati huu, fainali za Uropa hazitakuwa na nchi moja tu mwenyeji, kama ilivyokuwa mila. Na mechi hizo zitafanyika katika miji 12 barani kote.

Rome, Italia  - uwanja lazima uwe mwenyeji mechi ya ufunguzi . Pamoja na mechi 2 zaidi kutoka hatua ya kikundi na robo fainali.

London, Uingereza  - Wembley lazima ache michezo 7. Ikiwa ni pamoja na semifinals na mwisho .

Munich, Ujerumani  - uwanja lazima uwe mwenyeji wa mechi 3 za hatua ya makundi na robo fainali.

St Petersburg, Urusi  - uwanja lazima uwe mwenyeji wa mechi 3 za hatua ya makundi na robo fainali.

Baku, Azabajani  - uwanja lazima uwe mwenyeji wa mechi 3 za hatua ya makundi na robo fainali.

Amsterdam, Uholanzi  - uwanja lazima uwe mwenyeji wa mechi 3 katika hatua ya kikundi na raundi moja ya 16.

Bukarest, Romania  - uwanja lazima uandalie mechi 3 za hatua ya kikundi na raundi moja ya 16.

Budapest, Hungary  - uwanja lazima uwe mwenyeji wa mechi 3 katika hatua ya kikundi na raundi moja ya 16.

Copenhagen, Denmark  - uwanja lazima uwe mwenyeji wa mechi 3 katika hatua ya kikundi na raundi moja ya 16.

Dublin, Ireland  - Uwanja lazima uwe na mechi 3 katika hatua ya makundi na raundi moja ya 16.

Glasgow, Scotland  - Uwanja lazima uwe na mechi 3 katika hatua ya makundi na raundi moja ya 16.

Bilbao, Hispania  - Uwanja lazima uwe na mechi 3 za hatua ya makundi na raundi ya 16.

Je! Timu zilifuzuje kwa fainali?

Kwa mara ya kwanza katika historia ya fainali za Uropa, hakuna timu iliyofanikiwa moja kwa moja kwenye mkutano huo. Kama kila mtu anastahili nafasi kupitia mpango wa upepetaji.

20 ya waliofuzu waliamua baada ya kucheza Mashindano:

Ubelgiji, Italia, Urusi, Poland, Ukraine, Uhispania, Uturuki, Ufaransa, Uingereza, Jamhuri ya Czech, Finland, Sweden, Croatia, Austria, Uholanzi, Ujerumani, Ureno, Uswizi, Denmark na Wales.

Timu zingine 4 zilipokea upendeleo kwa Euro 2021 wakati wa mchujo wa Ligi ya Mataifa:

Hungary, Slovakia, Uskoti, Makedonia ya Kaskazini.

Kuondoka maoni

Lazima uingie kabla ya kutoa maoni