Ingia Jisajili Bure

Aguero aliwaaga mashabiki wa City

Aguero aliwaaga mashabiki wa City

Mshambuliaji wa Manchester City Sergio Aguero amekiri kwamba ataachana na timu hiyo baada ya msimu kumalizika. Mfungaji huyo wa mabao wa Argentina alichapisha ujumbe mrefu kwa mashabiki kwenye moja ya mitandao ya kijamii, ambapo aliwaaga na kuongeza kuwa changamoto mpya ya kazi ilikuwa mbele yake.

"Wakati mzunguko umekwisha, mhemko mwingi hujitokeza. Nina furaha na kujivunia kuichezea Manchester City kwa miaka kumi - kitu ambacho haipatikani sana na mchezaji wa mpira wa miguu siku hizi. Misimu kumi iliyojaa heshima nyingi , ambayo niliweza kuingia katika historia kama mfungaji bora wa kilabu. Niliunda uhusiano usioweza kuharibika na kila mtu kwenye kilabu. bora ulimwenguni ". 

"Nitaendelea kufanya bidii hadi mwisho wa msimu ili tuweze kushinda mataji zaidi na kuleta furaha kwa mashabiki. Kisha hatua mpya katika taaluma yangu itaanza. Niko tayari kukabiliana na changamoto mpya na shauku ile ile. na weledi, "aliandika Kuhn Aguero.

Aguero alitua City msimu wa joto wa 2011 kutoka Atletico Madrid, akirekodi michezo 384 katika miaka yote kumi katika mashindano yote ambayo alifunga mabao 257.

Kuondoka maoni

Lazima uingie kabla ya kutoa maoni