Ingia Jisajili Bure

Ancelotti: Mwanzoni nilifikiri Super League ilikuwa mzaha

Ancelotti: Mwanzoni nilifikiri Super League ilikuwa mzaha

Meneja wa Everton Carlo Ancelotti alisema hapo awali alidhani Super League ilikuwa mzaha. Kulingana na yeye, haiwezekani kuunda mashindano ya mpira wa miguu ambayo hayategemei kanuni za michezo na sifa.

"Jibu langu la kwanza lilikuwa kwamba walikuwa wanatania, kwamba ilikuwa mzaha. Kwa sababu hakukuwa na njia hii inaweza kutokea. Ilikuwa haiwezekani. Utamaduni wa michezo huko Uropa ni tofauti na michezo ya Amerika. Sio kwa sababu tunasema kweli, lakini wanakosea, lakini kwa sababu ya utamaduni wa watu. Merika, mchezo ni tofauti. Ni raha. Tunaishi Ulaya na shauku zaidi. Tunapokua, tunataka kushinda. Tunakua tofauti, "alisema caramel kocha.

bango  
"Soka kwanza ni mchezo. Halafu kuna uwekezaji na biashara. Lazima tuzingatie pande zote mbili. Kwa kila shabiki wa mpira, ilikuwa siku ya kushangaza, mshangao. Tumesikia juu ya Super League katika michache iliyopita miezi, lakini nilikuwa na hakika haitatokea. Klabu hizi 12 zilifanya makosa. Hawakuzingatia maoni ya wachezaji, mameneja au mashabiki, "aliongeza Ancelotti.

"Jambo muhimu zaidi ni kwamba walitaka kuunda mashindano ambayo hayategemei kanuni ya sifa ya michezo. Hii haikubaliki. Point. Sote tunataka Ligi ya Mabingwa iwe na ushindani zaidi. Haya ni mashindano bora ulimwenguni, "alisema mtaalamu.

Kuondoka maoni

Lazima uingie kabla ya kutoa maoni