Ingia Jisajili Bure

Chelsea walitoka na barua ya wazi kwa mashabiki wao baada ya kashfa karibu na Super League

Chelsea walitoka na barua ya wazi kwa mashabiki wao baada ya kashfa karibu na Super League

Chelsea ilichapisha barua ya wazi kwa mashabiki wao baada ya mvutano ulioibuka kati ya nchi hizo mbili, baada ya kubainika kuwa "wabaya" kutoka London ni sehemu ya vilabu vya waanzilishi wa Super League.

"Mmiliki na meneja wa Klabu ya Soka ya Chelsea angependa kuhutubia wafuasi wake juu ya hafla za siku chache zilizopita. Imetuchukua muda tangu tujitoke kutoka Ligi Kuu ya Ulaya kuzungumza moja kwa moja na mashabiki na kusikiliza maoni na wasiwasi wao .
Tamaa yetu daima imekuwa kuifanya Chelsea kuwa kilabu bora zaidi ulimwenguni, wote uwanjani na jinsi tunavyofanya kazi.

Uamuzi wa pamoja wa kujiunga na Super League unaongozwa na tamaa hiyo hiyo. Ilipobainika kuwa ligi mpya inaweza kuanzishwa, hatukutaka Chelsea ikose nafasi ya kucheza kwenye ligi inayoweza kuwa maarufu, wala hatukutaka kuhatarisha kilabu ikiangukia nyuma ya wapinzani wetu wa karibu wa Uingereza na Uropa.

Kama kilabu, tunashiriki mazungumzo ya wazi na ya kawaida na mashabiki wetu na wadau wengine, lakini katika hafla hii, kwa bahati mbaya, kwa sababu ya upungufu wa wakati na vizuizi vya usiri, hii haikufanikiwa.

Wakati wasiwasi ulipowasilishwa baada ya kutangazwa kwa mradi huo, kilabu kilichukua hatua kurudi kusikiliza na kuzungumza na mashabiki wake. Baada ya mazungumzo haya, na kutoa maoni yenye nguvu mno dhidi ya pendekezo hilo, tulitathmini uamuzi wetu wa awali na tukaamua kwamba hatutaki kuwa sehemu ya ligi hii.

Tunakubali pia maoni kama Ligi Kuu inategemea sana sifa ya michezo. Hili ni jambo ambalo tulikuwa na wasiwasi mzito juu yake tangu mwanzo na tuliamini kwamba litashughulikiwa wakati wa mchakato zaidi wa mashauriano na wadau anuwai, pamoja na dhana zingine katika pendekezo ambalo tulikuwa na kutoridhishwa. "Tunaamini kabisa kwamba tunahitaji kutetea muundo unaoruhusu vilabu, wachezaji na wafuasi wote kuota na kufanikiwa," Stamford Bridge aliandika.

Kuondoka maoni

Lazima uingie kabla ya kutoa maoni