Ingia Jisajili Bure

Mashabiki wameanzisha ombi la kurudia fainali ya Euro 2020

Mashabiki wameanzisha ombi la kurudia fainali ya Euro 2020

Mashabiki wa Kiingereza bado hawawezi kukubaliana na ukweli kwamba mpira hautarudi nyumbani msimu huu wa joto baada ya "simba watatu" kufeli kwenye fainali ya Euro 2020 dhidi ya Italia.

Wakati wafuasi wengine waliwatukana wachezaji waliokosa adhabu, wengine walijaribu kuchukua mambo mikononi mwao.

Shabiki mmoja kama huyo aliunda ombi juu ya change.org kwa kujaribu kurudisha mwisho.

"Mechi hiyo haikuwa ya haki hata kidogo," msanii huyo aliandika. "Baada ya Italia kupokea kadi ya manjano tu kwa kuwaburuza wachezaji wa England kama watumwa.

Utafiti huo unakusudia kukusanya saini 75,000 na haraka sana zilikusanywa nyingi.

Kuondoka maoni

Lazima uingie kabla ya kutoa maoni