Ingia Jisajili Bure

Guardiola: Manchester United bado inaweza kuwa mabingwa

Guardiola: Manchester United bado inaweza kuwa mabingwa

Meneja wa Manchester City Pep Guardiola anaamini kwamba hasimu wa jiji la Manchester United bado anaweza kushinda taji la Ligi Kuu msimu huu. Mashetani Wekundu waliifunga Etihad 2-0 Jumapili kumaliza safu ya ushindi ya michezo 21, lakini bado wako alama 11 nyuma ya mpinzani aliye juu.

Ole Gunnar Solskyar hafikirii kuwa nafasi za timu yake kuizidi City mwishoni mwa msimu ni nzuri, lakini mwenzake wa Uhispania ana maoni tofauti. Alipoulizwa ikiwa anafikiria United bado inaweza kushinda Ligi, Kocha wa Jiji alisema: "Ndio, kweli. Wakati chaguo ni wazi, chochote kinaweza kutokea kwenye mpira wa miguu. Hakuna mtu aliyefikiria tunaweza kushinda michezo 21 mfululizo au michezo 15 mfululizo ya Ligi Kuu, kwa hivyo chochote kinawezekana. Ninakubali kabisa. Kwa timu kama United, zinaweza kufanya hivyo. Kuna raundi kumi zaidi hadi mwisho na tutalazimika kushinda michezo sita au saba kuwa mabingwa wa hesabu, "Pep alianza.

United ilishinda michezo mitatu mfululizo ugenini dhidi ya City kwenye mashindano yote kwa mara ya kwanza katika safu ya mechi nne mfululizo kati ya Novemba 1993 na Novemba 2000. Matokeo yaliongeza rekodi ya kukatisha tamaa kwa Guardiola kwenye dimba la Manchester nyumbani. Miongoni mwa mameneja ambao amekutana nao zaidi ya mara tatu katika mashindano yote, Solskjar ndiye pekee aliyemshinda Mhispania huyo zaidi ya alivyopoteza - 4 hadi 3. Kuhusu majibu ya wachezaji wake baada ya kushindwa Jumapili, Guardiola alisema:

"Ilikuwa mchanganyiko wa kukatishwa tamaa na huzuni. Siku ya pili ilikuwa nzuri kidogo na leo wamehamasika kucheza mechi kali dhidi ya Southampton. Ni kawaida kupoteza mechi. Nadhani kila mtu alitambua jinsi ilivyo ngumu kushinda mechi. wakati wote. United ni timu ya juu na kilabu cha juu chenye meneja mzuri na wachezaji wazuri, kwa hivyo inaweza kutokea.Katika Ligi ya Premia kila wakati ni ngumu na ngumu. Bado tuna kazi nyingi ya kufanya. Tunaendelea katika mashindano yote, tuna fainali ya uhakika, na sasa inakuja sehemu muhimu zaidi ya msimu, "alihitimisha. / BGNES

Kuondoka maoni

Lazima uingie kabla ya kutoa maoni