Ingia Jisajili Bure

Guardiola: Kushinda mataji manne msimu huu sio lengo la kweli

Guardiola: Kushinda mataji manne msimu huu sio lengo la kweli

Meneja wa Manchester City Josep Guardiola hafikiri kushinda mataji manne msimu huu ni lengo la kweli kwa timu hiyo. Hadi sasa katika historia hakuna kilabu cha Uingereza ambacho kimetwaa taji, Kombe la FA, Kombe la Ligi na kombe la Uropa, lakini "raia" wanabaki kwenye vita pande zote.

Manchester City wanakaribia robo fainali ya Ligi ya Mabingwa Ulaya baada ya ushindi wa 2-0 dhidi ya Borussia Mönchengladbach katika raundi ya kwanza ya Uwanja wa Pushka huko Budapest wiki mbili zilizopita. Mchezo wa marudiano pia utachezwa katika mji mkuu wa Hungary kwa sababu ya vizuizi juu ya janga hilo. 

"Mataji manne hayajawahi kushinda na timu ya Uingereza katika msimu mmoja na sidhani kwamba hiyo itatokea mwaka huu kutokana na hali ya ulimwengu," alisema Guardiola, ambaye timu yake ni Mwingereza wa kwanza katika historia kucheza nyumbani msimu wa 2018 . / 2019. 

Timu nyingine kutoka jiji - Manchester United, ni timu pekee ya Kiingereza iliyoshinda tatu na Eurocup - Ligi ya Mabingwa, ubingwa na Kombe la FA msimu wa 1998/99. 

"Kitu pekee kinachonivutia ni mechi inayokuja na inayofuata dhidi ya Everton. Sijui nini kitatokea mwishoni mwa msimu. Kwa sasa, timu ya Manchester City ni dhaifu kuliko misimu iliyopita kwa sababu timu ya sasa bado haijashinda chochote. lazima ithibitishwe, "Guardiola aliongeza. 

Manchester City haikufungwa bao dakika ya 616 kwenye Ligi ya Mabingwa, na nyavu sita mfululizo, lakini Guardiola aliwaonya wachezaji wake kuwa wanaweza kuwa na shida dhidi ya timu kali ya Gladbach.

"Nyavu kavu ni muhimu katika mashindano yote. Ni nzuri, lakini haimaanishi hatutakubali bao kesho. Kila mchezo ni tofauti, ni muhimu kupunguza makosa. Ninaheshimu Gladbach. Wana nguvu na wao kujua jinsi ya kuzitumia. tumia, "alisema Josep Guardiola.

Kuondoka maoni

Lazima uingie kabla ya kutoa maoni