Ingia Jisajili Bure

Karim Benzema katika mahojiano ya wazi: Nina rafiki mmoja tu 

Karim Benzema katika mahojiano ya wazi: Nina rafiki mmoja tu

Katika mahojiano ya wazi kwa El Pate, mshambuliaji na kiongozi wa Real Madrid baada ya kuondoka kwa Cristiano Ronaldo Karim Benzema anasimulia nyakati za kushangaza kutoka utoto wake na kusema ni wanariadha gani anaowakubali: 

"Ninatoka katika kitongoji ambacho mambo yalikuwa magumu. Wakati niliona wavulana wakubwa, wamevaa vizuri na wakiwa na magari mazuri, nilichotaka ni kuwa kama wao. Sijawahi kuwa na sanamu, lakini mfano wa kuigwa. Katika mpira wa miguu, huyu ndiye Ronaldo , Mbrazil. Ninampenda Tyson kwa sababu wote tulitoka chini na tukapanda juu kidogo kidogo. Haikuwa rahisi kwetu, wala hatukuwa tayari, "Benzema alitoa maoni. 

Mfaransa huyo amevaa fulana nyeupe kwa zaidi ya muongo mmoja na sasa anazungumza wazi juu ya kilabu baada ya enzi ya Cristiano: 
"Kuondoka kwa Cristiano kuliniruhusu kucheza jukumu tofauti. Alifunga mabao 50 kila mwaka na ilibidi nibadilike na mchezo wake. Yeye ni mmoja wa bora ulimwenguni na nilikuwa na furaha naye." 
Kuhusu maisha yake ya kibinafsi na tabia, Benzema anataka kusisitiza kuwa yeye sio mtu baridi: 

"Nina hisia, lakini sitaonyesha udhaifu wangu kamwe, hata kama ninao. Wakati mimi ni mbaya, ninajiweka mwenyewe. 

Walakini, hafichi kutopenda kwake wabaguzi wa rangi: "Hii ni ya kuchukiza, ya kutisha na chafu. Sote ni sawa. Aliongeza kuwa" Nina rafiki mmoja tu, ambayo inaonyesha kuwa urafiki ni muhimu sana kwangu. " 

Katika fainali, Benzema pia alitoa maoni yake juu ya mjadala kuhusu ikiwa pesa hutoa furaha au la: "Pesa hufanya mambo iwe rahisi zaidi, lakini hauitaji mamilioni ya kuwa na furaha," alihitimisha mfungaji wa bao la Real Madrid. 
 

Kuondoka maoni

Lazima uingie kabla ya kutoa maoni