Ingia Jisajili Bure

Klopp: Watu wengi walitarajia tuteleze tena

Klopp: Watu wengi walitarajia tuteleze tena

Meneja wa Liverpool Jurgen Klopp aliwasifu wachezaji wake, ambao waliweza kurudi kwenye njia ya ushindi. Merseyside iliifunga RB Leipzig 2-0 kama wageni katika mechi ya kwanza ya fainali ya 1/8 ya Ligi ya Mabingwa. Mabao ya bingwa wa England yalifungwa na Mohamed Salah na Sadio Mane.

Liverpool ilipokea zawadi mbili kutoka kwa RB Leipzig huko Budapest 


Kulingana na Klopp, watu wengi walitarajia Liverpool italipua tena, lakini alielezea furaha yake kwa ukweli kwamba wachezaji wake walifanikiwa kushinda.

"Mechi nzuri sana kwetu dhidi ya mpinzani mzuri," mtaalam huyo wa Ujerumani aliiambia BT Sport.

"Ilikuwa ngumu. Tulikuwa na siku mbili tu kati ya mechi hii na ile ya awali dhidi ya Leicester. Tunayo ndege ndefu mbele yetu. Tutarudi mapema asubuhi na kuanza kupona. Hatuwezi kurudisha ujasiri wetu baada ya mechi moja. . Ni vizuri kwamba tulishinda. Najua kwamba watu wengi walitarajia kutofaulu tena, lakini wakati huu tulishinda, "akaongeza.  

"Sidhani wachezaji wangu walihamasishwa na watu ambao walitutarajia kufa. Sote tunajua kwamba tumekuwa wazuri sana kwa miaka miwili iliyopita, na mwaka huu tuna shida. Ni kawaida kabisa kukosolewa kuanza. "Jambo muhimu zaidi ni kwamba wavulana hawakuteleza, ingawa watu wengi walitarajia hivyo tu," alisema Klopp.

Kuondoka maoni

Lazima uingie kabla ya kutoa maoni