Ingia Jisajili Bure

Klopp: Shida nyingi ni matokeo ya hali ya kuumia

Klopp: Shida nyingi ni matokeo ya hali ya kuumia

Meneja wa Liverpool Jurgen Klopp anaamini kuwa shida nyingi msimu huu zimemfanya kuwa meneja bora zaidi kuliko hapo awali. Mjerumani huyo anakubali kuwa katika miaka 20 katika taaluma ya ukocha hajawahi kufikiria juu ya vitu kama vile katika miezi ya hivi karibuni. 

"Kabla ya kuanza kwa msimu tulijua tulikuwa wazuri. Hiyo ni kweli. Hiyo haimaanishi utachukua ubingwa tena, lakini inaongeza jukumu lako kufanikisha kitu. Bado ni timu nzuri, lakini mengi yamekuwa kilitokea msimu huu.Ikiwa unataka kushinda Ligi Kuu, lazima ucheze msimu mzuri kabisa, unaweza kuiona hivi sasa na City, hawakuanza kwa njia kamili, lakini sasa wako kwenye hisia kwamba kila kitu kinaonekana kamili. 

Tulianza msimu vizuri sana. Tulikuwa juu au karibu na kilele kwa muda mrefu. Tulifunga pia mabao. Ilikuwa wazi kuwa shida tulizokuwa nazo zingekuwa na ushawishi zaidi ikiwa hatuwezi kuzitatua na wachezaji wanaorudi. 

Shida nyingi ni matokeo ya hali ya kuumia. Mwaka huu tulikabiliwa na shida mpya kabisa. Wale ambao sijawahi kuwa nao maishani mwangu, ingawa nimekuwa katika fani hiyo kwa miaka 20. Ilibidi nibadilishe safu ya utetezi kila wiki. Msimu huu nilikuwa msimamizi bora zaidi kuliko hapo awali, kwa sababu sio kawaida kufikiria juu ya vitu kama hivyo, na nililazimika kufanya hivyo kila wakati. 

Tulikuwa na hali ambazo zilitokea Ijumaa usiku. Tunafanya mazoezi wiki nzima na wazo la safu ya kuanzia, na kisha kwa usiku mmoja lazima tubadilishe kila kitu. Na hii ilitokea mara nyingi. Watu wanaweza kusema hii ni kisingizio. Kusema kweli, sijali hata kidogo. Situmii kama kisingizio, lakini ikiwa unauliza kwanini mambo yamebadilika, hiyo ndiyo maelezo, "Klopp aliambia Sky Sports. 

Kuondoka maoni

Lazima uingie kabla ya kutoa maoni