Ingia Jisajili Bure

Klopp: Hatuko tena kwenye pambano la taji

Klopp: Hatuko tena kwenye pambano la taji

Jurgen Klopp ana alikiri hadharani kwa mara ya kwanza kwamba matumaini ya Liverpool kutetea taji la Ligi Kuu yamemalizika baada ya kipigo cha 1-3 dhidi ya Leicester City.

Alison alipata mchezo mwingine mbaya baada ya ulinzi wa mabingwa kuanguka mwishoni mwa mechi ya King Power. Kipa huyo alimpa lengo Jamie Vardy kwa mabadiliko kamili, na "mbweha" walifunga mara tatu katika dakika 14 za mwisho za pambano la ushindi wa mwisho. Alison, ambaye alifanya makosa mawili dhidi ya Manchester City wiki iliyopita, aliongezea kujisalimisha marehemu kwa Merseysider baada ya kutoka nje na kupita kweli kwa Vardy, ambaye alifunga mabao 2-1. Hapo awali, James Madison alikuwa amesawazisha kutoka kwa mpira wa adhabu wa moja kwa moja, na Harvey Barnes aliunda alama ya mwisho dakika ya 85.

Liverpool iko nyuma kwa alama kumi kwa viongozi City, ambao wamecheza michezo miwili - na Klopp alitangaza kwamba timu yake iko mbali sana na "raia" kuweza kufikia. Alipoulizwa ikiwa nafasi ya Liverpool kutwaa taji imeisha, Mjerumani huyo alijibu: "Ndio." "Sidhani tunaweza kuziba pengo hili msimu huu, kusema ukweli. Tunapaswa kushinda mechi na mengi ya mchezo wetu wa leo ulikuwa mzuri sana. Tunachohitaji kuepuka ni makosa na kutokuelewana."

"Katika hali mbili leo hatukufanya hivyo na ndivyo walivyofunga mabao mawili. Matokeo yanahusiana sana na utendaji - tulikuwa na uwezo wa kushinda mechi isipokuwa makosa mawili mwishoni. Kabla ya mechi tulijua kwamba Ozan Kabak alikuwa mchezaji mzuri sana na tunajua kwamba baada ya kumalizika kwake, lakini hajazoea mchezo wetu. Alison ni mwenye kukera na anapenda kupita zaidi ya eneo lake la adhabu. Unapokuwa mpya kwa timu, kawaida hufanyika, lakini hufanyika katika mazoezi ya kabla ya msimu. Kwa bahati mbaya, hatukuwa na moja. Hatuna wasiwasi juu ya taji, sisi sio wajinga. Mechi ngumu inatusubiri Jumanne na kisha inakuja derby wiki ijayo. ililenga, "Klopp alianza baada ya mkutano.

Liverpool walikuwa wakielekea ushindi baada ya bao la 17 la Mohamed Salah kwenye Ligi, lakini walianguka katika dakika 14 zilizopita. Mwanzoni, Leicester alifikiri alikuwa amepokea adhabu kwa kosa la Tiago dhidi ya Barnes, lakini VAR iliamua kwamba kosa hilo lilikuwa nje ya sanduku. Hii ilifuatiwa na bao la kusawazisha la Madison, ambalo hapo awali lilifutwa kwa sababu ya kuviziwa na Daniel Amarthey, halafu kulikuwa na makosa katika ulinzi.

"Hatuombi radhi. Tungeweza kufanya vitu vizuri zaidi, lakini ni ngumu sasa hivi. Tulikuwa vizuri kwa mechi nyingi. Sio rahisi kutawala Leicester jinsi tulivyofanya leo, baada ya kupoteza kwa Manchester City 1-4 a wiki iliyopita.Tuliongoza na kisha tukapata bao la kushangaza.Nilifikiri ilikuwa shambulio, wakati lengo la 2: 1 lilikuwa ni kutokuelewana.Hii hakika iliathiri mechi kwa umakini, lakini tulilazimika kuonyesha mwitikio tofauti nilipata bao la tatu kidogo mno. Njia pekee ambayo tunaweza kutoka katika hali hii ni kwa kucheza mpira mzuri, "Klopp alihitimisha.

Kuondoka maoni

Lazima uingie kabla ya kutoa maoni