Ingia Jisajili Bure

Manchester City dhidi ya Utabiri wa Soka wa PSG, Kidokezo cha Kubeti na Uhakiki wa Mechi

Manchester City dhidi ya Utabiri wa Soka wa PSG, Kidokezo cha Kubeti na Uhakiki wa Mechi

Vita vya Masheikh!

Unajua ni mara ngapi kifungu "vigingi viko juu" hutumiwa kusisitiza umuhimu wa mechi ya mpira wa miguu.

Hii imefanywa kwa mfano.

Na tunamaanisha zaidi mafanikio ya michezo na labda faida zinazohusiana za kifedha.

Katika mechi hii, hata hivyo, fedha hazina umuhimu. Na hii ndio bet kubwa kabisa katika ulimwengu wa Kiarabu.

Hizi ni siasa na hadhi ya ulimwengu.

Wengine huita mechi hiyo Manchester City - Paris Saint-Germain "vita vya masheikh". Na huu ndio ukweli wenyewe.

Muungano wa kifedha kutoka Qatar unamiliki PSG. Na nyingine, lakini kutoka UAE inamiliki Man City.

Uhusiano wa kisiasa kati ya nchi hizo mbili umekuwa mgumu kwa miaka mingi.

Sasa mzozo umeenea kwenye uwanja wa mpira.

Uwekezaji mkubwa katika vilabu vyote ulisababisha mafanikio katika mashindano ya timu zote mbili.

Lakini majenerali pia wanataka kutambuliwa ulimwenguni. Ubingwa wa Ligi ya Mabingwa pekee ndio unaofaa.

Na wakati PSG iko karibu naye mara kadhaa. Na ilikuwa kama walikuwa wakimgusa kabla ya kuteleza.

Sasa ni wakati wa Manchester City kuwalipa waajiri wakarimu.

Nini kilitokea kwenye mechi ya kwanza?

Vyombo vya habari vimejaa maneno kutoka kwa makocha na wachezaji kutoka timu zote mbili.

Kuna habari nyingi zinazopatikana.

Kwamba ni ngumu kubainisha kile kitakachokuwa na faida kwa sisi wauzaji pamoja na picha za kawaida.

Mwanzoni nilivutiwa kwamba mkutano wa kwanza ulitolewa maoni kila mahali. Ambayo ilimalizika kwa ushindi wa 2-1 kwa Wananchi.

Na zaidi ya maoni ya juu juu, ambayo huzingatia tu matokeo ya mwisho, kulikuwa na nafaka zenye busara sana.

Kwa ujumla, mechi imegawanywa hadi dakika 30 na lengo na ubora wa jumla kwa PSG.

Halafu kutoka 30 hadi mwisho wa kipindi cha kwanza na mabadiliko katika timu ya Manchester City na ubora wao hadi mwisho wa mechi.

Ndiyo hiyo ni sahihi. Lakini ni nini hasa kilitokea na sababu ni nini?

Haya ndio masuala muhimu tu. Na majibu yalitoka kwa makocha wawili.

Muiricio Pochettino (PSG) alisema kuwa moja ya maelezo yake juu ya kushuka kwa mchezo wa timu yake ni uchovu uliokusanywa kwa wachezaji.

Josep Guardiola (Man City) alielezea dakika dhaifu za mwanzo za timu yake na ukosefu wa uzoefu katika kiwango hiki cha mashindano.

Na muhimu zaidi, na "kukimbilia kwa mashambulizi ya haraka." Ambayo sio mchezo wa timu yake.

Raia wanakubali kiwango kikubwa cha bahati waliyokuwa nayo kwa malengo yote mawili.

Baada ya msalaba na uingiliaji wa ujinga wa kipa wa Paris. Na haswa na ukuta usiofaa kwa lengo la pili.

Ukweli, hata hivyo, ni kwamba Manchester City ilicheza kwa mtindo wao. Na hawakuruhusu tu Paris Saint-Germain icheze na mpira.

Hii iliwachosha kabisa. Iliwafanya wawe na woga. Na kisha akaja makosa ya mtu binafsi na kadi nyekundu.

Manchester City - PSG: Mchezo wa marudiano!

Wacha tujaribu sasa kufikiria mchezo wa marudiano ungeonekanaje.

Nitaongeza tu kwamba katika mechi ya kwanza wazo la Manchester City halikuwa tu kupoteza mechi. Na kila kitu kingine kilikuja kama bonasi.

Baada ya 2-1 kwenye ardhi ya kigeni, ni wazi kwamba wazo la kimsingi la Raia linabaki vile vile.

Walakini, kuna shida mbili:

  1. Je! Furaha ya michezo itawajia tena.
  2. Jina ni Mauricio Pochettino.

Namaanisha, mtaalam wa Argentina ni maarufu kwa zawadi yake kufanikiwa zaidi katika mechi za pili za marudiano.

Yeye ndiye aina ambaye, kama sisi katika uchambuzi huu, hutathmini kila kitu kutoka kwa mechi za kwanza zilizochezwa. Na hufanya marekebisho mazuri sana.

Aliwaonyesha dhidi ya Bayern Munich na nusu nyekundu ya Manchester.

Na muhimu zaidi, dhidi ya Man City miaka iliyopita kwenye usukani wa Tottenham.

Raia walielewa kuwa PSG ni timu ambayo sio tu yenye nguvu sana katika mashambulizi ya kukabili.

Lakini pia katika mashambulizi ya taratibu dhidi ya timu zinazojihami. Kama wengi wa League1 dhidi yao.

Kwa hivyo, suluhisho pekee ni kuwaondoa kwenye eneo lao la raha. Na tu usiwaache kudhibiti mpira.

Hivi ndivyo Manchester City itafanya tena.

Nini cha kutarajia kutoka kwa Neymar?

Nilivutiwa na taarifa mbili za Neymar.

Moja ni kwamba alikuwa tayari kufa uwanjani kwenye mechi hiyo.

Na nyingine ni kwamba anajisikia vizuri sana katika jukumu la mchezaji. Anapenda kusaidia na kupiga chenga.

Kweli, hii yote ni zaidi ya ardhi yenye rutuba kwa angalau kadi ya manjano kwa Neymar, bila kujali maendeleo ya mechi.

Sijui ni nini kingine tunachoweza kutamani kwa kusudi hili, isipokuwa kuongeza kuwa yeye ni moja wapo ya wachezaji wanaochezewa vibaya mara nyingi.

Utabiri wa Manchester City - PSG

Nafasi maradufu ya Paris Saint-Germain katika hali mbaya kama hii ni jambo kubwa tu.

Manchester City ni timu inayopendwa zaidi ya mamilioni ya mashabiki wa mpira wa miguu wa Kiingereza ulimwenguni kote.

Na dau za shabiki, na vile vile wale wanaotarajia kurudia kwa kile kilichotokea kwenye mechi ya kwanza, wako kwenye huduma yetu tu.

Badala yake ni kubwa kwa ukubwa ni dau langu juu ya utabiri huu.

Nadhani ni wakati wa kutoa ufafanuzi kidogo.

Wateja wengi wamechanganyikiwa kabisa na nambari hizi kutoka 1 hadi 10 ni nini, ambazo ninaonyesha kwenye uwanja wa Usalama.

Mtu yeyote ambaye ni mzito juu ya kubashiri anajua kuwa dau moja hufanywa na takriban 5% ya sufuria na sio zaidi.

Kuanzia sasa, Usalama 10/10 ni, kwa mfano, haswa hizi 5% ya benki, 8/10, hata hivyo, ni 80% ya hizi 5%, na kadhalika.

Ukweli na takwimu za juu za mechi hiyo

  • Man City iko katika mfululizo wa michezo 35 bila sare: 32-0-3.
  • PSG iko katika mfululizo wa michezo 12 bila sare: 8-0-4.
  • PSG iko katika safu ya ushindi 10 mfululizo kama mgeni.
  • Kuna zaidi ya malengo 2.5 katika michezo 5 iliyopita ya PSG.

Kuondoka maoni

Lazima uingie kabla ya kutoa maoni