Ingia Jisajili Bure

Messi: Nilikuja PSG kushinda Ligi ya Mabingwa tena

Messi: Nilikuja PSG kushinda Ligi ya Mabingwa tena

Lionel Messi alikiri kwamba alifika Paris Saint-Germain kushinda tuzo nyingi zaidi na haswa kutwaa tena Ligi ya Mabingwa.

"Tangu nilipofika, ninahisi kuwa nimekuwa kwenye chumba cha kubadilishia nguo kwa muda mrefu, kwa sababu kuna watu wengi maarufu ambao wanazungumza Kihispania na wananifanya kuzoea haraka zaidi, kusema ukweli. Ninaingia kwenye mienendo ya klabu kidogo, kwa sababu mbali na kwamba nimekuwa hapa kwa miezi miwili, bado sina mechi nyingi za kucheza. Bado nazoea mambo," alisema Messi.

"Nyakati mbaya zilikuwa mwanzoni, nilipokaa mwezi mmoja na nusu hotelini, na wakati huo wavulana walikuwa tayari wameondoka kwenda shule. Tulikuwa katikati na trafiki ilikuwa ngumu. Ilituchukua saa moja kufika shuleni. kufika shuleni. Watoto hawakuweza tena kusimama hotelini. Hilo lilikuwa gumu. Wakati huo huo, tulijaribu kufurahia uzoefu katika jiji hilo, ili kujua kila kitu, "aliongeza.

"Nilikuja Paris Saint-Germain kuendelea kushinda mataji. Nilipoamua kuja PSG, hiyo ilikuwa sababu mojawapo, kwa sababu kuna timu kubwa hapa ambayo inajitahidi kujiendeleza. Nilikuja PSG zaidi kushinda Ligi ya Mabingwa tena. Haya ndiyo malengo yangu."

"Ukweli ni kwamba timu nzima ni ya kuvutia, alinirahisishia mambo. Nina uhusiano wa muda mrefu na Ney, tuliendelea kuzungumza, ingawa hatukucheza pamoja. Mimi na Killian tulikuwa wa ajabu kwa sababu sikujua kama alikuwa anakaa au anaondoka. Kwa bahati nzuri, tunafahamiana zaidi, ndani na nje ya uwanja. Tunaelewana sana. Kuna kikundi kizuri na chenye afya kwenye chumba cha kubadilishia nguo.

“MSN na MNM hazipaswi kufananishwa hizi ni tridents mbili tofauti Lewis ni aina 9 mwingine mwenye sifa tofauti na Mbape Lewis ni mfungaji zaidi ya goli na Killian anaweza kuua kwa kasi, mlipuko, ukweli ni kwamba katika soka la kisasa namna ya kuwepo kwa mshambuliaji wa kati inabadilika. Ni vigumu kulinganisha na aina nyingi za wachezaji. Nilikuwa na bahati kuwa sehemu ya timu hii ya Barcelona, ​​​​ambayo ilikuwa ya ajabu na ninatumai kuwa na trident hii katika PSG tunaweza kupata mafanikio kama hayo."

"Mashindano ya Ufaransa ni ya kimwili zaidi. Kuna wachezaji wenye nguvu na wenye kasi, kama katika michuano ya Hispania, lakini hapa ni kawaida kwamba mistari imegawanywa, mchezo unachezwa na kurudi. Hispania, timu zote zinajaribu kucheza zaidi. na mpira na anaweza kukuibia mpira wakati wowote ikiwa huna udhibiti mzuri. Tofauti kubwa kati ya ligi hizo mbili ni katika kiwango cha kimwili."

"Tangu nikiwa Barcelona nilizoea kumiliki mpira kwa takribani mechi nzima, tulidhibiti kasi na muda, kihistoria klabu hii inachezwa hivyo, leo nazoea klabu mpya, mpya. njia ya kucheza, ligi mpya. Sijui ni ipi bora kwangu. Ninajaribu kuzoea haraka kile nilichonacho leo ili kuendelea kujionyesha kwa njia bora na kusaidia."

"Ligi ya Mabingwa ni lengo langu kubwa na la klabu. Paris Saint-Germain kwa muda mrefu imekuwa ikitaka kushinda Ligi ya Mabingwa. Timu imekuwa karibu sana kufikia mafanikio hayo katika miaka ya hivi karibuni, lakini kuna kitu kinakosekana. Sisi ni miongoni mwa wagombea wa kombe, lakini sio pekee.Kila mtu anaizungumzia PSG kwa sababu ya wachezaji tulionao, lakini kuna timu nyingine nzuri sana ambazo zinacheza sana kama Manchester City, Bayern Munich, Liverpool, Atletico Madrid, Chelsea . .. Kuna timu kadhaa ambazo zina uwezo wa kutwaa ubingwa, bora huwa hazishindwi kwa sababu inategemeana na maelezo na mazingira mengi, lolote linaweza kutokea, lakini sisi ni miongoni mwa wanaowania kombe.

"Maisha yangu huko Paris ni tofauti sana na yale ya Barcelona. Huko Casteidefels, kila kitu kilikuwa rahisi, karibu. Nilichukua watoto shuleni, alikuja, nilifanya mazoezi, nikaenda kula, nilichukua watoto shuleni. Leo nafanya hivyo. kutokuwa na muda wa kutosha wa kuwachukua watoto shuleni.Binafsi napenda kuwa nyumbani.Sikutoka sana huko Barcelona pia.Kwa watoto na Antonella,haya yalikuwa mabadiliko makubwa sana,kwa sababu waliishi. mtaani, wakiwa na marafiki zao, wakifanya mambo. Sasa wanapata marafiki wapya na kuzoea jiji. Nadhani mabadiliko yalikuwa makubwa kwao, "alisema Lionel Messi.

Kuondoka maoni

Lazima uingie kabla ya kutoa maoni