Ingia Jisajili Bure

Messi: Ndoto yangu ni kushinda Ligi ya Mabingwa mwingine na niko mahali pazuri kwa hilo

Messi: Ndoto yangu ni kushinda Ligi ya Mabingwa mwingine na niko mahali pazuri kwa hilo

Lionel Messi sasa ni mchezaji rasmi wa Paris Saint-Germain! Mchungaji wa Argentina aliwasili Paris jana, akifanya uchunguzi wa matibabu na tayari anajiuliza na timu ya timu yake mpya.

Mkutano wa waandishi wa habari wa Messi pia uliandaliwa, ambapo atajibu maswali ya uandishi wa habari kama nyongeza mpya ya PSG.

Kauli hii rasmi ya hadithi ya Barcelona ilisubiriwa kwa hamu na maelfu ya mashabiki wa PSG ambao walikuwa wamekusanyika mbele ya uwanja kusikia nini mmoja wa mashujaa wa mpira wa kisasa atasema.

Wakati Messi na familia yake walipokaribia chumba cha mkutano na waandishi wa habari, walianza kuimba, "Messi, Messi!", Kuonyesha jinsi walivyofurahishwa na kuapishwa kwa Muargentina huyo kwenye Parc des Princes.

Rais wa kilabu Nasser Al Khalaifi ndiye alikuwa wa kwanza kuzungumza. Alisema: "Leo ni siku ya kihistoria kwa mpira wa miguu ulimwenguni. Messi ndiye mchezaji pekee ambaye ameshinda Mpira wa Dhahabu mara 6, mchezaji bora kwenye sayari na kwa sisi sote na kwa mashabiki wote ni furaha kubwa kwamba watakuwa kuweza kumfurahia kuanzia sasa. Tuna matarajio makubwa kwa mradi wetu na sasa yanaisha na kuwasili kwa mchezaji bora ulimwenguni. Sitasahau makao makuu. Mkurugenzi Leo (Leonardo) na kila mtu katika kilabu. Wanafanya kazi nzuri kwa timu, kwa mashabiki na kwa historia ya kilabu. Leo, asante na familia yako kwa kutuamini na nakukaribisha nyumbani kwako mpya.

Baada ya hotuba yake ya kuwakaribisha, ilikuwa wakati wa Leo Messi kusema maneno machache baada ya uhamisho kutoka Barcelona kwenda PSG.

"Halo, nataka kumshukuru rais kwa maneno yake. Nina furaha sana, kila mtu anajua jinsi nilivyoondoka Barcelona, ​​ilikuwa ngumu sana, baada ya miaka mingi kwenye timu. Ni ngumu kufanya mabadiliko baada ya muda mrefu .Hata hivyo, furaha ni kubwa sasa, siwezi kusubiri kuweza kufanya mazoezi na kujiingiza kwenye mchezo haraka. Sasa ninafurahiya wakati na familia yangu, lakini nataka kuanza mazoezi na kukutana na wenzangu kuanza hii mpya Nataka kumshukuru rais, Leonardo na kilabu chote kwa njia ambayo wamenitendea tangu mazungumzo na Barcelona yalipoanza. Ilikuwa hali ngumu na ninashukuru kwamba kila kitu kilitokea haraka sana kwa mpango huo. Nataka sana, nataka kuendelea kushinda nyara. Hii ni kilabu kiburi na iko tayari kupigania kila kitu. Hili ni lengo langu - kuendelea kushinda mataji. Nataka kuwashukuru watu wa Paris kwa kufika, mapokezi kwenye sehemu yao ilikuwa nzuri.Tutapigania mataji yote.Nimefurahi sana kuwa hapa , "alisema mshindi wa Mipira 6 ya Dhahabu.

"Nina furaha kubwa kuweza kushiriki chumba cha kubadilishia nguo na wachezaji hawa. Nataka kuanza kushindana na bora na kila wakati ni nzuri sana na nzuri", alisema Muargentina huyo na kuongeza: "Ninakuja baada ya mwezi ambao Sijafanya mazoezi na ambayo nilikuwa wakala huru, kwa hivyo nitalazimika kufanya maandalizi ya msimu wa mapema mwenyewe na nitakapokuwa tayari, nitaanza kucheza. Ninaitarajia sana, lakini Sijui tarehe ya mechi yangu ya kwanza .. Itategemea jinsi ninavyohisi na kile wafanyikazi wa makocha wanaamua.

Hakukosa kuzungumza juu ya siku za mwisho, wakati ilipobainika kuwa hatakaa Barcelona: "Kila kitu kilichonipata wiki iliyopita kilikuwa kigumu kwa upande mmoja, lakini wakati huo huo kilikuwa cha kufurahisha. kuacha uzoefu, lakini ninafurahi juu ya hatua hii mpya ambayo lazima nipitie kwenye michezo na familia yangu. Nililazimika kupitia hisia hizi zote na ilibidi nikubali hali hiyo kidogo kidogo. "

Kwa upande wake Rais Al Khalifa alisema: "Lengo letu ni kushinda kila mchezo, kila kombe, na sasa Leo na mimi tuko karibu zaidi na lengo hilo. Tunataka kufanya kazi na kushinda mataji."

"Ninashukuru sana watu, ilikuwa ni mambo kweli. Nilikuwa Barcelona na watu walikuwa tayari barabarani. Nataka kuwashukuru na kuwaambia kwamba tutafurahiya sana. Natumahi kuwa hii itakuwa nzuri mwaka kwao kutoka kwa mtazamo wa michezo ", Messi aliwashukuru mashabiki, ambao wamekusanyika mara nyingi katika siku za hivi karibuni kumtuma kutoka Brazil na kisha kumkaribisha kwa PSG.

Messi pia alitoa maoni juu ya utendaji wa timu yake mpya kwenye Ligi ya Mabingwa katika misimu ya hivi karibuni: "Kuna wakati unakuwa na timu bora ulimwenguni na bado haushindi. Tunajua jinsi Ligi ya Mabingwa ilivyo ngumu, PSG pia inaijua, kwa kuwa ilikuwa karibu sana. Hii ni mbio ambayo bora wapo na itabidi tuwe na kikundi ambacho ni umoja na wenye nguvu, na hapo tu itachukua bahati kidogo. Bora haishindi kila wakati. Hii ni mbio maalum na hiyo inafanya kuwa nzuri sana. Ndio sababu kila mtu anampenda. Nilikuja kwenye timu ambayo imekamilika. Katika miaka ya hivi karibuni, alikuwa karibu kushinda Ligi ya Mabingwa. Ninakuja kusaidia na kutoa bora yangu, kwa shauku zaidi Ndoto yangu ni kushinda Ligi ya Mabingwa mwingine na nimefika mahali pazuri ili niweze kuifanya.

Nasser Al Khalifa ameongeza: "Ligi ya Mabingwa sio rahisi hata kidogo na tutapambana kufika mbali iwezekanavyo. Sasa tunazingatia Ligi na baadaye kwenye Ligi ya Mabingwa, lakini kwa kweli hilo ndilo lengo letu. Tunabaki watulivu na busara. "

Ongezeko jipya kwa wa-Paris pia lilifunua kile kilichoathiri uchaguzi wake wa kuja Ufaransa: "Nina marafiki na marafiki katika chumba cha kubadilishia nguo. Kuangalia timu, mtu anafurahi juu ya malengo ambayo mimi na PSG tunatafuta. Natumai nina nguvu sasa. Ninawajua Di Maria na Paredes na nilikuwa nikiwasiliana nao. Walikuwa sababu ya chaguo langu kuja hapa. Nilifika kwa sababu nina marafiki katika PSG. Ligi ya Ufaransa imekua sana katika miaka ya hivi karibuni na hii inafanya ushindani zaidi. Timu zingine zinataka kuifunga PSG na nitapata uzoefu mpya kwenye uwanja mwingine. "

Walakini, hasahau alikotokea: "Kabla ya kuondoka, bila kujua ninakoenda, nilikuwa nimekwisha sema kwamba Barcelona ni nyumba yangu. Nilipata mambo mengi huko. Klabu ilijua kuwa nilikuwa nikienda kwenye timu ya mashindano kwa sababu nilitaka kushinda Ligi ya Mabingwa. Ninataka kuendelea kushinda mataji na PSG inataka sawa. Sijui ikiwa tutakutana na Barcelona. Kwa upande mmoja itakuwa nzuri, natumai kuwa na watu kwenye stendi , lakini kwa upande mwingine itakuwa ajabu sana kucheza nyumbani na timu nyingine. Hilo ni jambo linaloweza kutokea. "

"Nilikulia huko kwenye kiwango cha mpira wa miguu na nilipata uzoefu mwingi, ambayo ilinifanya nikue kama mwanariadha na kama mtu. Nimekuwa na lengo hili tangu nilipokuwa mtoto. Ninapenda kushinda na nitatoa kila kitu kufikia malengo yangu, "aliongeza.

Al-Khalifa pia alifunua jinsi kilabu kilifanya katika kuvutia nyota huyo: "Pande zote mbili zilitaka kufanikisha hii. Yote yalitokea haraka sana. Tulipojua kuwa Messi hatakaa (Barcelona), tukaanza kuzungumza. Tunafuata kila wakati kucheza kwa haki, kila wakati tunashauriana na wanasheria wetu wote. Ikiwa tutasaini na Messi, ni kwa sababu tuna nafasi ya kusaini na Messi, vinginevyo tusingefanya. Kuna mambo mengi mazuri ambayo ataleta kwa kilabu. imekua sana katika siku hizi tatu. Natumai Messi hataki mshahara wa juu, lakini tumekuwa tukifuata sheria za uchezaji mzuri wa kifedha. "

Muargentina huyo hakukosa kusema maneno machache juu ya kocha wa PSG - Mauricio Pochettino: "Nimemfahamu kwa muda mrefu. Kulikuwa na mawasiliano kati yetu na tuliongea. Kila kitu kilikuwa kizuri sana tangu mwanzo. Wafanyakazi wa makocha na wafanyikazi wa PSG walinifanyia mengi kuchagua kilabu hiki.

"Pamoja na kuwasili kwa Messi, ubingwa utainua kiwango chake. Natumai kuwa haki za Runinga na washirika wa kibiashara wataongezeka. Inashangaza kwamba sasa kila mtu atataka kutazama PSG. Tumeongeza thamani ya kilabu chetu na nia yake Tunayo nafasi ya kufanya kazi kwa kila mtu - kwa timu, kwa mashabiki, kwa jiji, "alisema rais wa PSG.

"Nilipozungumza na Leonardo, nilichosema ni kwamba nilikuwa na matumaini familia yangu ingeweza kuzoea vizuri. Nimejiandaa, hii ni uzoefu mpya kwangu, lakini mpira ni sawa kila mahali. Nina marafiki kwenye chumba cha kubadilishia nguo ambao watanisaidia Nina furaha sana kuanza safari hii mpya na kukutana na wenzangu wapya. Kila kitu ni kipya kwetu, lakini niko tayari. Tuko katika jiji la kuvutia na tutafurahiya. Tunatulia na tuna furaha, "alisema Messi kuhusu jinsi familia yake itakavyokubaliana na hali mpya katika mji mkuu wa Ufaransa.

Mwisho wa mkutano na waandishi wa habari, mshambuliaji huyo alizungumza juu ya mmoja wa wachezaji wenzake - Marco Verrati: "Alionyesha kuwa ni mchezaji mzuri. Barça wamemtaka kwa miaka mingi. Sasa kinyume kilitokea, nilikuja kucheza na Yeye ni jambo la kushangaza na kijana wa kushangaza.Katika chumba cha kubadilishia nguo, kila mtu ni kati ya bora ulimwenguni na ninatumahi kuwa nitaweza kusaidia kufikia lengo linalotarajiwa la PSG.

Baada ya taarifa hiyo kwa vyombo vya habari, Messi alipiga picha na shati lake mpya la PSG. Katika kifalme cha Ufaransa atavaa №30 mgongoni. Hii ilikuwa idadi ya kwanza ya Muargentina huyo wakati akiichezea Barcelona.

Kuondoka maoni

Lazima uingie kabla ya kutoa maoni