Ingia Jisajili Bure

Newcastle iliwauliza mashabiki kuacha kuvaa nguo za kuiga za Kiarabu

Newcastle iliwauliza mashabiki kuacha kuvaa nguo za kuiga za Kiarabu

Klabu ya Ligi Kuu ya Newcastle imewataka mashabiki kuacha kuvaa nguo za kuiga za Kiarabu baada ya kilabu hicho kumilikiwa na Mfuko wa Uwekezaji wa Jimbo la Saudi. Newcastle alisema mavazi yaliyoonekana kwenye mechi ya Jumapili dhidi ya Tottenham yanaweza kuonekana kuwa "hayafai kitamaduni", lakini akawasihi wafuasi wake kuacha kuvaa mavazi ya kuiga ya Kiarabu. 

Maelfu ya mashabiki wa Newcastle walichukua sura ya kawaida ya Kiarabu kwa mchezo wa kwanza wa enzi mpya ya kilabu "Mtakatifu James Park" dhidi ya Tottenham (2: 3) wikendi iliyopita, na kutengeneza tamasha ambalo lilitisha Kick it Out na watu mashuhuri katika FA.

Mashabiki wa Newcastle wamekatazwa kujipa uonekano wao wa kawaida wa Kiarabu, kwani hii inachukuliwa kuwa ya kibaguzi, yenye kukera au isiyo na tamaduni.

Kuondoka maoni

Lazima uingie kabla ya kutoa maoni