Ingia Jisajili Bure

Mashabiki wa PSG walijaribu kumuumiza Barça kwa kumshambulia Shakira

Mashabiki wa PSG walijaribu kumuumiza Barça kwa kumshambulia Shakira

Shakira alikuwa kwenye mwenendo kwenye media ya kijamii wikendi hii - ambayo, kutokana na hadhi yake kama nyota maarufu duniani, haishangazi sana. Sababu ya hii, hata hivyo, ilikuwa kwamba kundi la mashabiki wa Paris Saint-Germain walitumia bendera mbaya iliyolenga kwake kabla ya mechi yao ya Ligi ya Mabingwa na Barcelona Jumatano.

Mashabiki wa bingwa wa Ufaransa waliwasha taa na kuinua mabango kadhaa kuzunguka mji mkuu wa Ufaransa - pamoja na ile ambayo inamwita Shakira kahaba.

"Shakira ya La Jonkera" inahusu jiji la La Jonkera, ambalo liko kwenye mpaka wa Catalonia na Ufaransa na inajulikana kwa madanguro yake. 

Kuondoka maoni

Lazima uingie kabla ya kutoa maoni