Ingia Jisajili Bure

Rafa Benitez anataka kurudi Ligi Kuu

Rafa Benitez anataka kurudi Ligi Kuu

Meneja wa zamani wa Liverpool na Newcastle Rafael Benitez anafikiria kurudi Ligi Kuu na amesema ataamua juu ya maisha yake ya baadaye kulingana na mradi aliopewa na vilabu vya wasomi wa England.

Mhispania huyo aliongoza Liverpool kutoka 2004 hadi 2010, alifika fainali ya Ligi ya Mabingwa mara mbili na akashinda Masikio mnamo 2005.

"Nataka kukaa Ulaya na kipaumbele changu ni kuongoza timu kutoka England. Familia yangu iko na hali yangu inajulikana, kwa hivyo hii ndio nitajitahidi," mtaalam huyo wa Uhispania alikiri kwa Daily Mail ya Uingereza.

"Lakini nataka mradi uwe mzuri na wenye tamaa. Tutaona mwishowe kile kitakachoonekana kwenye upeo wa macho. Kwa sasa niko huru na niko wazi kwa changamoto mpya," ameongeza.

Kuondoka maoni

Lazima uingie kabla ya kutoa maoni