Ingia Jisajili Bure

Rüdiger aliomba msamaha kwa De Bruyne

Rüdiger aliomba msamaha kwa De Bruyne

Kevin De Bruyne alipata maumivu makali ya pua na shavu katika fainali ya Ligi ya Mabingwa dhidi ya Chelsea huko Do Dragao huko Porto.

Aliumia katika mechi ya angani na beki wa Chelsea Antonio Rüdiger. Baada yake, ikawa kwamba mpira wa miguu wa Ubelgiji alikuwa na pua iliyovunjika na shavu.

"Samahani kwa jeraha. Kwa kweli, sikuwa na nia kama hiyo. Tayari nimewasiliana na Kevin na nimemtakia kupona haraka. Natumai atakuwa uwanjani tena mapema sana," Rüdiger alisema.

Chelsea pia ilituma ujumbe kwa De Bruyne: "Tunakutakia kupona haraka."

Nchini Ubelgiji, kuna wasiwasi mkubwa juu ya hali ya kiungo huyo, ambaye ni swali la kuanza kwa Mashindano ya Uropa.

De Bruyne ameichezea Manchester City michezo 40 kwenye mashindano yote msimu huu, akifunga mabao 10 na assist 18.

Kuondoka maoni

Lazima uingie kabla ya kutoa maoni