Ingia Jisajili Bure

Ronaldo anataka kuanza dhidi ya Newcastle

Ronaldo anataka kuanza dhidi ya Newcastle

Cristiano Ronaldo amekiri kuwa ana wasiwasi kabla ya mchezo wake wa kwanza tangu arejee Manchester United lakini yuko tayari kuanza kuanza dhidi ya Newcastle huko Old Trafford leo.

Kulikuwa na uvumi katika vyombo vya habari kwamba Ronaldo anaweza kuanza kwenye benchi atakaporejea, lakini katika mahojiano na mwenzake wa zamani West Brown kwa wavuti ya kilabu, megastar wa Ureno alifunua kwamba atajaribu kumshawishi Ole Gunnar Solskyar aanze kutoka kwanza dakika ya mechi.

"Kwa kweli, nitakuwa na woga Jumamosi, lakini nimekomaa zaidi. Nina uzoefu, nitajiandaa. Nitasisitiza kabla ya Ole Gunnar Solskyar kuanza kuanza. Hisia ya kurudi hapa Old Trafford ni nzuri kwa sababu najua watu ni tofauti. Tangu niliposhuka kwenye ndege, nahisi hisia za watu. Sio tu kwa sababu mimi ni mchezaji wa Manchester United. "Waliniona nikikua nikiwa na miaka 18 na wanaona mapenzi yangu, kwa hivyo Nina hisia, nina hamu hiyo, "alianza.

Wakati wa kukaa kwake kwa mara ya kwanza klabuni hapo, Ronaldo alifunga mabao 118 katika michezo 292, akiisaidia timu hiyo kushinda mataji matatu ya Ligi Kuu na mara moja ya Ligi ya Mabingwa.

Cristiano ameongeza kuwa umri wake hautakuwa shida na hata alidokeza kwamba atakaa zaidi ya kandarasi ya miaka miwili. "Watu walikuwa wakiongea juu ya umri wangu, lakini wanapaswa, na wanajua mimi ni tofauti. Mimi ni tofauti na watu wengine. Ninaonyesha kila wakati, mwaka baada ya mwaka, na mwaka huu utakuwa sawa. Najua 100% kwamba nitafanya vizuri na wenzangu. Wafuasi watakuwa upande wetu, mashabiki hawa ni maalum. Natumai watatusaidia wakati timu inahitaji

Tutakuwa uwanjani na tutajitahidi kujaribu kushinda mataji makubwa. Hii ndio tunataka na tunatafuta. Ndio sababu niko hapa, siko likizo - mataji yalikuwa kitu kizuri, lakini niko hapa kushinda. Ninauwezo na niko tayari kuanza. Nadhani hii ni fursa nzuri kwangu, mashabiki na kilabu kukaa hatua moja mbele. Niko tayari na nadhani nitakuwa na umuhimu mkubwa katika miaka mitatu au minne ijayo, "Ronaldo alihitimisha.

Kuondoka maoni

Lazima uingie kabla ya kutoa maoni