Ingia Jisajili Bure

Refa wa Uhispania anaomba radhi kwa kufutwa kwa bao la Messi, ambalo lingeweza kuleta ubingwa kwa Barcelona mnamo 2014.

Refa wa Uhispania anaomba radhi kwa kufutwa kwa bao la Messi, ambalo lingeweza kuleta ubingwa kwa Barcelona mnamo 2014.

Mnamo Mei 17, 2014, Barcelona na Atletico Madrid zilimenyana kwenye Uwanja wa Camp Nou katika mechi ya moja kwa moja ya taji la La Liga. Ushindi kwa Wakatalunya ungeacha kombe kwenye eneo la Kikatalani, wakati matokeo mengine yoyote yatamaanisha taji la "magodoro". Mechi iliisha 1: 1 na timu ya Diego Simeone ikawa bingwa wa Uhispania.

Katika dakika ya 64 ya mechi, Leo Messi alifunga mlango wa Thibaut Courtois kwa 2: 1, lakini bao hilo lilifutwa kwa sababu ya kuvizia na Muajentina. Messi alikuwa katika nafasi isiyo ya kawaida, lakini mpira ulitua miguuni mwake kutoka kwa mwili wa Diego Godin, sio kutoka kwa Cesc Fabregas, kama mwamuzi Matthew Laos na timu yake walivyofikiria.

Jorge Pautaso, msaidizi wa aliyekuwa kocha wa Barcelona wakati huo Tata Martino, alikuwa mgeni kwenye onyesho la "Què T'hi Jugues", ambapo alisema kuwa mwamuzi aliomba msamaha kwa kosa lake. "Mateu Laos aliomba msamaha kwa Tata kwa bao lililofutwa la Messi. Alituambia alikosea. Akiwa na VAR, ubingwa utakuwa wa Barca," alisema Pautaso.

Kuondoka maoni

Lazima uingie kabla ya kutoa maoni