Ingia Jisajili Bure

Makocha ambao walifutwa kazi na PSG waliteka Ulaya

Makocha ambao walifutwa kazi na PSG waliteka Ulaya

Huko Paris, Unai Emery na Thomas Tuchel walifutwa kazi kwa matokeo mabaya, na msimu huu wote walishinda Uropa.

Tuchel alishinda Ligi ya Mabingwa na Chelsea baada ya London kuifunga Manchester City 1-0 kwenye fainali huko Porto. Kombe la kwanza kwenye Ligi ya Mabingwa kwa Tuhel, la pili kwa Chelsea.

Paris Saint-Germain, ambaye hakuamini Mjerumani huyo vya kutosha, hajawahi kufanikiwa kushinda Ligi ya Mabingwa, kama Manchester City, licha ya uwekezaji mkubwa wa wamiliki matajiri wa vilabu vyote viwili msimu hadi msimu.

Tuhel alifutwa kazi na PSG mwishoni mwa mwaka 2020 baada ya kukosolewa hadharani na uongozi wa kilabu.

"Katika miezi hii sita, nilijifunza kwa uaminifu: je, mimi ni mkufunzi, mwanasiasa au waziri wa michezo?" Je! Jukumu langu kama mkufunzi katika kilabu kama hiki liko wapi? "Wakati mwingine kazi hiyo ni ngumu kwa sababu PSG inaathiriwa na mambo mengi ambayo hayana masilahi ya timu, na kilabu hiki sio mara zote kinachohusiana na mpira wa miguu," Tuhel alisema kabla ya kutimuliwa.

Hili lilikuwa kosa lingine la wakubwa wasio na subira wa PSG. Hapo awali, walimfukuza Unai Emery, ambaye alishinda Ligi ya Uropa na Villarreal msimu huu.

"Manowari ya Njano" iliyoongozwa na Emery iliishinda Manchester United katika fainali huko Gdansk, Poland.

Emery alitua Paris mnamo 2016, alishinda Kombe tu katika msimu wa kwanza, na akawa bingwa wa Monaco. Katika misimu miwili, alishindwa kupita zaidi ya raundi ya 16 ya Ligi ya Mabingwa.

Kile ambacho alishindwa kufanya na PSG, aliweza kufanya na Sevilla na Villarreal.

Kuondoka maoni

Lazima uingie kabla ya kutoa maoni