Ingia Jisajili Bure

Mbwa mwitu wako tayari kuuza nyota yao, wanataka pauni milioni 50

Mbwa mwitu wako tayari kuuza nyota yao, wanataka pauni milioni 50

Usimamizi wa Wolverhampton uko tayari kuachana na nyota wa timu hiyo Adam Traore. Hii ilitangazwa na Sportsmail. Kulingana na habari hiyo, wakubwa wa "mbwa mwitu" wanataka kumuuza mchezaji huyo wa miaka 25, ambaye anafanya vibaya sana msimu huu, kwani kwa mechi 30 kwenye mashindano yote ana lengo moja na msaidizi 1 tu.

Kulikuwa na hamu kubwa kwa yule wa Uhispania msimu wa joto uliopita, lakini kisha Wolves walipanga bei ya pauni milioni 70, ambayo ilishtua wengi ambao walitaka kumvutia. Sasa, hata hivyo, wakubwa wa kilabu wamesisitiza katika nia yao ya kuiuza ili kutoa pesa mpya kwa nyongeza mpya. Ni kwa sababu hii kwamba wako tayari kupunguza madai yao hadi pauni milioni 50.

Kuondoka maoni

Lazima uingie kabla ya kutoa maoni