Ingia Jisajili Bure

Waliiba vito vya thamani ya euro 500,000 kutoka nyumbani kwa Di Maria

Waliiba vito vya thamani ya euro 500,000 kutoka nyumbani kwa Di Maria

Wezi ambao waliingia nyumbani kwa Angel Di Maria waliiba vito vya thamani ya euro elfu 500, yafunua "L'Equipe".

Wakati wa wizi huo, watu wa familia ya Di Maria walikuwa kwenye ghorofa ya pili ya nyumba na hawakujua hali hiyo hadi polisi walipowatahadharisha.

Familia ya mchezaji wa mpira wa miguu wa Argentina iko sawa na kwa bahati nzuri hawakugundua juu ya wizi huo hadi washambuliaji walipoondoka nyumbani kwao.

Majambazi walivunja salama, ambayo iko katika nyumba ya Angel Di Maria, na kuiba saa na vito vya thamani ya euro elfu 500.

Polisi tayari wameanzisha uchunguzi ili kufafanua ukweli haraka iwezekanavyo.

Kuondoka maoni

Lazima uingie kabla ya kutoa maoni