Ingia Jisajili Bure

Thierry Henry: Nitarudi kwenye media ya kijamii ikiwa salama

Thierry Henry: Nitarudi kwenye media ya kijamii ikiwa salama

Thierry Henry alisema atarudi kwenye media ya kijamii "wakati iko salama" na tayari "haitumiki kama silaha ya chuki." Mshambuliaji huyo wa zamani wa Arsenal na Barcelona alifuta wasifu wake wote Jumamosi, akielezea viwango vya sasa vya ubaguzi wa rangi na vitisho kwenye majukwaa ya mkondoni kama "sumu sana kupuuza". Vitendo vya Mfaransa huyo wa miaka 43, aliyetangaza katika taarifa Ijumaa, vinakuja wakati wa safu ya machapisho ya chuki yaliyolenga wachezaji wa mpira, pamoja naye.

"Ilinitokea hivi karibuni nje ya mitandao ya kijamii, ilitokea kwenye mitandao ya kijamii. Lakini hivi karibuni hufanyika mara nyingi sana - wachezaji wamekerwa. Sidhani tu kuwa mitandao ya kijamii ni mahali salama sasa hivi. Watu wanatukanwa kwa misingi ya rangi, lakini unapoona taarifa hiyo, ninazungumza pia juu ya vitisho, unyanyasaji ambao unaweza kusababisha shida ya akili, watu hujiua kwa sababu ya vitu kama hivyo. Ni ngumu sana kuwaondoa wote, lakini inaweza kuwa salama? Sote tunajua kuwa hii ni zana kubwa, lakini watu wengi huitumia kama silaha. Kwanini? Kwa sababu wanaweza kujificha nyuma ya wasifu bandia. Ninajua kuwa sehemu ndogo ya ulimwengu hutumia kama silaha. "Je! inaweza kuwa salama zaidi?" Ninaendelea kujiuliza. Nitarudi kwenye mitandao ya kijamii ikiwa salama, "aliiambia Good Morning Britain.

Henri, ambaye aliacha wadhifa wake huko Montreal Impact mwezi uliopita, alikuwa na wafuasi milioni 2.3 kwenye Twitter na wafuasi wengine milioni 2.7 kwenye Instagram. Instagram, ambayo inamilikiwa na Facebook, ilichukua hatua kwa ujumbe wa matamshi ya chuki milioni 6.6 kati ya Oktoba na Desemba mwaka jana. Alibaki hafurahii majibu ya kampuni za media ya kijamii na kulinganisha mtazamo kuelekea machapisho ya kukera na yale ambayo yanakiuka sheria ya hakimiliki, wakati akitaka udhibiti mbaya zaidi na uwajibikaji. Mawazo yake juu ya kupiga marufuku akaunti zisizojulikana ni pamoja na kuhitaji nambari ya Bima ya Kitaifa au pasipoti ili kuingia kwenye akaunti. "Nimechoka tu na kile nilichosikia kujibu wakati wote."

"Mitandao ya kijamii kila wakati inasema," Tunachunguza, tunajaribu kuirekebisha kama shida, "lakini glasi ilifurika kwa sababu niligundua kuwa ikiwa unataka kupakia video kwenye mitandao ya kijamii, wataizuia, huwezi hata kuipeleka. " Sote tunajua kwanini - kwa sababu ya hakimiliki, kwa sababu pesa inahusika, kwa hivyo ni tofauti. Sasa kwa hilo wanaweza kuunda algorithms kukufanya usifanye. Watakuacha hapo, watachukua hatua kwa uzito. Ninajua kuwa watu wataniambia "uhuru wa kusema" na "neno moja linaweza kutumiwa kwa njia tofauti." Lakini sikiliza, huwezi kwenda kwenye sinema na kupiga kelele chochote unachotaka, huwezi kupiga kelele chochote unachotaka barabarani, huwezi kupiga kelele chochote unachotaka kwenye uwanja wa ndege. Huwezi kuvuka mpaka. Ninachotaka ni jukumu. Tunahitaji kuelewa ni watu gani walio nyuma ya vitendo hivi, "alihitimisha Henri. / BGNES

Kuondoka maoni

Lazima uingie kabla ya kutoa maoni