Ingia Jisajili Bure

Thomas Tuchel: Tulifanya hivyo, wow, sijui ninahisije

Thomas Tuchel: Tulifanya hivyo, wow, sijui ninahisije

Meneja wa Chelsea Thomas Tuchel alikuwa na hisia kali baada ya kushinda fainali ya Ligi ya Mabingwa.

"Ni ajabu kushiriki haya yote. Tulifanya. Wow. Sijui ninajisikiaje," Tuhel alitoa maoni.

"Nilishukuru sana kwamba nilifika fainali kwa mwaka wa pili mfululizo. Hisia ni tofauti. Tulikuwa kwa namna fulani ... nilihisi tukikaribia," akaongeza.

"Inasemekana sana kwamba tuliishinda Manchester City. Hii ni uzoefu mkubwa, mafanikio makubwa. Tutavuna faida zake na kuitumia kukaa na njaa na kuendelea kukua. Haya ni mafanikio ya kushangaza, pongezi kwa wote. Manchester. City ni mpinzani hodari. Tulijua tunapaswa kuonyesha mchezo kwa kiwango cha juu, kucheza kama timu ili kupata nafasi ya kushinda, na ndivyo haswa tulifanya. Nina furaha kushiriki wakati huu na timu na na kila mtu katika kilabu ambaye alifanya kazi kwa bidii kwa ajili yake. "

"Wachezaji walikuwa wameamua kushinda Ligi ya Mabingwa. Tulitaka kuwa kokoto katika kiatu chao. Niliwahimiza wachezaji wangu kuwa jasiri na kuunda mashambulizi hatari zaidi. Ilikuwa mechi ya mwili. Ilibidi tusaidiane," alisema. Thomas Tuchel.

Kuondoka maoni

Lazima uingie kabla ya kutoa maoni