Ingia Jisajili Bure

Van Dyke alitaka uvumilivu

Van Dyke alitaka uvumilivu

Mlinzi wa Liverpool Virgil van Dyke amerejea uwanjani katika mechi rasmi wiki 43 baada ya jeraha kubwa alilopata wakati wa dreby na Everton msimu uliopita. Dhidi ya Norwich, alionekana kuwa thabiti, akifanya kosa moja kwenye mechi hiyo, bila kuthamini pasi yake kwa Alison, iliyobanwa na Teemu Puki.

Msimu uliopita, safu ya ulinzi ya Liverpool ilionekana kama ukuta na shimo lililo wazi, na baada ya kurudi kwa Virgil, timu hiyo inaonekana kuwa tayari kupigania kilele tena. Walakini, Van Dyke anajua vizuri kuwa bado ana kazi ya kufanya hadi atakapopata sura yake nzuri. "Nilitaka kurudi kutoka kwenye mchezo wa kwanza, nilihitaji kuifanya kwa sababu itaboresha haraka. Ninajua mwili wangu mwenyewe, kuna mambo mengi ya kuboresha na ninahitaji muda, mimi sio roboti," alisema Mholanzi huyo. .

"Siwezi kurudi tayari kabisa. Ilikuwa wakati wa kihemko kwangu kurudi. Ninafanya mazoezi kwa bidii na ninajiamini. Nimetoka mbali na ninafurahi kuwa uwanjani tena. Ninajivunia yangu mwenyewe na watu ambao walinisaidia - mke wangu, watoto wangu na kilabu. "Nina furaha kuwa na mkufunzi kama Klopp," Van Dyke alihitimisha.

Kuondoka maoni

Lazima uingie kabla ya kutoa maoni