Ingia Jisajili Bure

Zaha alikua wa kwanza kwenye Premier League kutopiga magoti kabla ya mechi

Zaha alikua wa kwanza kwenye Premier League kutopiga magoti kabla ya mechi

Wilfred Zaha alikua mchezaji wa kwanza wa Ligi Kuu kuacha kupiga magoti kabla ya mechi kama ishara ya kupinga ubaguzi. Mshambuliaji huyo wa Crystal Palace alitangaza uamuzi wake wiki chache zilizopita, lakini alikuwa akipona jeraha na Jumamosi tu, katika mechi dhidi ya West Bromwich, ndiye aliyetimiza tishio lake. Alibaki sawa mbele ya ishara ya mwamuzi wa kwanza, wakati wachezaji wengine 21 na timu ya mwamuzi walipiga magoti.

Katika taarifa, Zaha alielezea uamuzi wake: "Hakuna uamuzi mzuri au mbaya, lakini nahisi kwamba kupiga magoti imekuwa sehemu ya kawaida kabla ya kila mchezo na wakati huu haijalishi ikiwa tunapiga magoti au la, kwa sababu tunaendelea pokea matusi ya kibaguzi. "

"Najua kazi nyingi zinafanywa nyuma ya pazia kwenye Ligi Kuu ili kuleta mabadiliko na ninaiheshimu hiyo. Kwa kweli, ninawaheshimu wachezaji wenzangu ambao wanataka kuendelea kupiga magoti kabla ya kila mchezo," aliongeza mchezaji huyo wa Crystal Palace.

Kufuatia kuanza tena kwa mpira wa miguu kufuatia janga la COVID-19, wachezaji wa Ligi Kuu na Mashindano walianza kupiga magoti kabla ya mechi kuunga mkono vita dhidi ya ubaguzi wa rangi.

Hivi karibuni, hata hivyo, timu na wachezaji kadhaa wameelezea maoni kwamba ishara hii imekuwa haina maana.

Kuondoka maoni

Lazima uingie kabla ya kutoa maoni