Ingia Jisajili Bure

Zaha hatapiga magoti na kuunga mkono kampeni ya kupambana na ubaguzi wa rangi

Zaha hatapiga magoti na kuunga mkono kampeni ya kupambana na ubaguzi wa rangi

Nyota wa Crystal Palace Wilfred Zaha ametangaza kuwa atakataa kupiga magoti na hataunga mkono kampeni ya kupambana na ubaguzi wa rangi Nyeusi Maisha ya Nyeusi siku zijazo.

"Nimesema tayari nadhani kupiga magoti ni ujinga. Nikiwa mtoto, wazazi wangu waliniambia nijivunie rangi yangu ya ngozi, hata iweje. Ninaamini tunapaswa kusimama wima. Sasa kupiga magoti imekuwa kitu tunachofanya." Kabla ya mechi, na hiyo haitoshi. Sitapiga magoti na kuvaa nguo za Maisha Nyeusi mgongoni mwangu kwa sababu inahisi kama wewe ni mlengwa, "alisema Wilfred Zaha.

Mchezaji wa mpira alielezea ni kwanini anafikiria kuwa hatua zilizochukuliwa dhidi ya ubaguzi wa rangi sio sawa.

"Tunajitenga. Tunajaribu kusema sisi ni sawa, lakini tunajitenga na vitu hivi vyote ambavyo bado haifanyi kazi. Ninaamini tunahitaji kusimama na vichwa vyetu vimewekwa juu. Mpaka hapo hatua halisi, hata usiniambie kuhusu hilo. ", aliongeza Zaha.

Kuondoka maoni

Lazima uingie kabla ya kutoa maoni